Aikace-aikacen fim ɗin canja wurin zafi mai girma

Fim ɗin canja wuri na thermal yana nufin ƙirar (ainihin yana nufin zane-zane da rubutu tare da wakili na saki, Layer na kariya da manne) da aka buga a saman fim ɗin gaba.A ƙarƙashin aikin haɗin gwiwar dumama da matsa lamba, an raba zane-zane da rubutu daga fim ɗin mai ɗaukar hoto, wanda ke da ƙarfi Fim ɗin bugu na musamman wanda aka haɗe zuwa saman ƙasa.

Fim ɗin canja wurin zafi mai girma shine sabon nau'in fim ɗin canja wurin zafi.Wani sabon nau'in fim ɗin canja wuri ne mai kauri mai kauri mai kauri, ƙirar tawada mai ƙarfi, ƙarfin ɓoyewa mai ƙarfi, daidaitaccen buguwa, haɓakar launi mai girma, da ingantaccen juriya na sinadarai.Fim ɗin canja wuri yana da fa'idodin kariyar muhalli, ƙarfi mai ƙarfi mai girma uku na ƙirar bayan hatimi mai zafi, da bayanai masu canzawa don keɓaɓɓen bugu na musamman.Saboda babban ma'anar thermal canja wurin fim rungumi dabi'ar cikakken dijital typeetting, babu bukatar yin bugu farantin abin nadi, wanda ƙwarai rage farashin da masana'anta, da kuma ƙwarai rage dukan samar sake zagayowar (mafi sauri bayarwa iya). za a samu a cikin sa'o'i 24);Tsarin samarwa yana ɗaukar lantarki Stable da fasahar bugu abin dogaro kamar daukar hoto, fahimtar fitowar gaskiya na ƙudurin 1200dpi da ƙimar digi mai lamba huɗu na 1200dpi × 3600dpi, yana ƙara layin allo har zuwa 240lpi, na iya buga launuka na halitta da na gaske masu tsafta da gauraye. launuka, kuma daidai mayar bayyanannu , Cikakkun bayanai na Octavia.Don bambance shi daga fim ɗin canja wurin zafin jiki na gargajiya, ana kiran shi fim ɗin canja wurin zafi mai girma.

Aikace-aikacen yau da kullun

Halayen kauri mai kauri da ƙarfin ɓoyewa da misalan aikace-aikacen sa
Da zarar wani lokaci, kayan aiki masu launin duhu (substrates) sun kasance kusan yanki mara yarda a cikin tsarin canja wurin zafi.Saboda ɗan ƙaramin ɗan ƙaramin tawada na canjin yanayin zafi na gargajiya, lokacin da ƙirar ta kasance mai zafi-tambayi akan kayan aiki mai launin duhu, irin su Rejuvenation, discoloration, da shigar ciki, waɗanda canza launin yana da mahimmanci musamman.Alal misali, lokacin da samfurin ya kasance mai zafi a kan wani aikin ja mai duhu, ɓangaren blue na ƙirar zai zama purple-ja, da sauransu.Dangane da ƙwarewar aiwatar da da ta gabata, ana amfani da farar kushin tsakanin ƙirar da abin da ake amfani da shi don toshe tasirin launin bangon substrate akan ƙirar, kuma mafi duhu launi na substrate, ƙarin yadudduka na padding (har zuwa yadudduka uku) .Layer White), baya ga haɓaka farashin yin faranti, sau da yawa yana ƙara wahalar juzu'in ƙira, wanda ke shafar ingancin fim ɗin fure.

Kuma a yanzu, tare da zuwan babban fim ɗin canja wurin zafi, ana iya magance wannan matsalar cikin sauƙi.Layer na tawada na babban ma'anar canja wurin fim ɗin ya ƙunshi yafi hada da bugu toner.Kaurin nunin tawada zai iya kaiwa kimanin mita 30.Samfurin da aka kafa yana da cikakken launi, kauri mai kauri tawada, tasiri mai ƙarfi uku, da babban ikon ɓoyewa, wanda zai iya biyan bukatun aikace-aikacen kasuwanci.Ƙaƙƙarfan launi masu launi suna da buƙatu don ɓoye ikon, har ma don kayan aiki masu launin duhu, ana iya sake fasalin ƙirar daidai.

Fim ɗin canja wurin zafi mai girma, tare da cikakken launi na musamman, launi mai kauri mai kauri, da babban ikon ɓoyewa, zai kawar da cutar taurin kai na kayan aikin duhu waɗanda ke da sauƙin canza launi yayin aiwatar da canjin zafi.

Bugu da kari, ga wasu samfuran asali da aka buga ta hanyar bugu na allo (UV printing), bayan an samar da tsarin, ana buƙatar saman ƙirar don samun takamaiman taɓawa, kuma ana iya kammala shi ta hanyar canjin yanayin zafi mai girma. tsari.Saboda kaurin tawada na babban ma'anar zafi mai ɗaukar hoto yana da ɗan kauri, kauri daga cikin tawada ya kai kusan 30μm, wanda yayi daidai da kauri na Layer na bugu na allo (UV printing), kuma yana iya zama. kunshin bayan bugu da kafa ba tare da ɗaukar sarari don bushewa ba.Bushewa ko waraka yana inganta ingantaccen aiki sosai.


Lokacin aikawa: Dec-07-2021